เทศบาลนครเชียงรายMOUเทศบาลนครระยองร่วมกันพัฒนาทุกด้านเพื่อความเป็นอยู่ที่ดี
1 min read![](https://www.chiangraitodaynews.com/wp-content/uploads/2023/03/2023-02_a9d6f1fe31ae1e2-1024x684.jpg)
***เมื่อวันที่ 24 กุมภาพันธ์ 2566 เทศบาลนครเชียงราย โดย นายวันชัย จงสุทธานามณี นายกเทศมนตรีนครเชียงราย พร้อมด้วยคณะผู้บริหารเทศบาลนครเชียงราย ร่วมกันทำบันทึกข้อตกลงความร่วมมือ หรือ MOU กับเทศบาลนครระยอง นำโดย นายวิชิต ศรีชลา นายกเทศมนตรีนครระยอง และผู้บริหารเทศบาลนครระยอง ในการร่วมกันพัฒนาทุกด้านร่วมกัน เพื่อความเป็นอยู่ที่ดีของประชาชนทั้งสองจังหวัดให้ดีมากขึ้นไปเรื่อย ๆ การลงนามจัดขึ้นที่ ห้องประชุมลีลาวดี โรงเรียนเทศบาล6นครเชียงราย
![](https://www.chiangraitodaynews.com/wp-content/uploads/2023/03/2023-02_d84e58659dd7b1c-1024x684.jpg)
![](https://www.chiangraitodaynews.com/wp-content/uploads/2023/03/2023-02_bf777fdae9764e0-1024x684.jpg)
/// ศูนย์ข่าวเชียงรายทูเดย์